เมื่อวันที่ 24 เมษายน 2558 เวลา 09.30-11.30 น. ณ ห้องประชุม NB 6 ศูนย์การศึกษานอกที่ตั้ง หัวหิน ให้การต้อนรับคณะผู้บริหาร คณาจารย์ และเจ้าหน้าที่จากสถาบันเทคโนโลยีการบิน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก เข้าเยี่ยมชมการจัดการเรียนการสอน และศึกษาดูงานด้านหลักสูตร งานด้านการเรียนการสอน และด้านกิจกรรมนักศึกษา โดย มีนางสาวปรีดา แซ่เล้า รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร นางสาวปิยะรัตน์ เจิมประไพ รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการและงานทะเบียน นางสาวนวพรรษ รอดเกิด รองผู้อำนวยการฝ่ายวิเทศสัมพันธ์ และ นางสาวอัจฉราวรรณ เพ็ญวันศุกร์ อาจารย์ประจำ ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานในครั้งนี้
|